“ครอบครัวเจิ้น” ครอบครัวเจิ้น ขอร่วมบุญ...ถวายข้าวหอมมะลิเกรด A เพื่อใช้ในงาน 1. วันคุ้มครองโลกถวายพระสังฆาธิการ 30,000 วัด 2. ถวายพระภิกษุ-สามเณรและเจ้าหน้าที่องค์กร 3. งานอบรมโครงการอบรมธรรมทายาททุกโครงการของวัด และเลี้ยงสาธุชนที่มาร่วมงานบุญของวัด เป็นจำนวน 65 ตัน เพื่อบูชาธรรม เนื่องในวันคล้ายวันเกิดของพระเดชพระคุณหลวงพ่ออายุครบ 65 ปี